วันที่ ๒๘ สิงหาคม ๒๕๖๓ ผศ.ดร.เดช ชูจันอัด อาจารย์ประจำภาควิชาเศรษฐศาสตร์ คณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย นำนิสิตชั้นปีที่ ๓ ไปศึกษาดูงาน ณ ศูนย์การเรียนรู้ธนาคารแห่งประเทศไทย ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งในรายวิชาเศรษฐศาสตร์การเงินการธนาคาร
เนื้อหาที่น่าสนใจ
- คณะสังคมศาสตร์ มอบบัตรอำนวยพรอายุวัฒน์ แก่บุคลากร
- คณะสังคมฯ ประชุมบุคลากรคณะ ครั้งที่ ๕/๒๕๖๗
- คณะสีเขียว มจร : สังคมศาสตร์ปลูกต้นไม้เนื่องในวันอาสาฬหบูชา วันเข้าพรรษา และ เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม
- คณะสังคมฯ ประชุมคณะกรรมการประจำคณะ ครั้งที่ ๔/๒๕๖๗
- ชมรมนิสิตกลุ่มชาติพันธ์ุปะโอ ใน มจร กราบถวายสักการะทำสามีจิกรรมเนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา คณบดีคณะสังคมศาสตร์