วันจันทร์ที่ ๑๖ พฤศจิกายน พ.ศ.๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนิสิตคณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา จัดโครงการกิจกรรมเสริมหลักสูตรการศึกษาดูงานในประเทศ โครงการกิจกรรมนิสิตอาสาพัฒนาสังคม (CSR) หลักสูตรพุทธศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการเชิงพุทธ ร่วมกับ วิทยาลัยสงฆ์นครน่าน มหาวิทยามหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ร่วมมอบสิ่งของแก่สามเณรนักเรียนโรงเรียนพระปริยัติธรรมวัดพระธาตุแช่แห้ง อาทิ รองเท้า ชุดกันหนาว ลำโพงเคลื่อนที่ ถุงปันสุข และอุปกรณ์เครื่องใช้สำหรับการเรียนการสอน
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/2-2.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/5-3.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/4-3.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/3-3.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/7-3.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/6-2.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/11-3.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/10-2.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/8-3.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/9-2.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/13-3.jpg)
![](http://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/12-3.jpg)