ขออนุโมทนาบุญ บริษัท เทพผดุงพรมะพร้าว จำกัด ร่วมทำบุญถวายน้ำมะพร้าวอ่อนผสมวุ้นมะพร้าว น้ำมะพร้าวอ่อนผสมเนื้อมะพร้าว ตราชาวเกาะ และน้ำผลไม้ตรายอดดอย จำนวนรวมทั้งสิ้น ๕๐ ลัง แด่พระวิปัสสนาจารย์ และพระนิสิต จำนวน ๕๐๐ รูป โครงการปฏิบัติวิปัสสนากัมมัฏฐาน ของนิสิตคณะสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย ระหว่างวันที่ ๑๓-๒๔ ธันวาคม ๒๕๖๒ ณ สวนเวฬุวัน (สวนไผ่) พุทธมณฑล อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม
บริษัท เทพผดุงพรมะพร้าว จำกัด ร่วมทำบุญถวายน้ำปานะ โครงการปฏิบัติวิปัสสนากัมมัฏฐาน ของนิสิตคณะสังคมศาสตร์
![](https://soc.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2019/12/79854826_2615248768510922_2596767399306854400_o.jpg)